க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் இந்திய மொழிகள் அனைத்துக்குமான மேம்படுத்தல்களை சேர்க்கிறது

க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் டிசம்பர் மாத மேம்படுத்தல்

0
100

2018 ஜனவரி 15 அன்று க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் டிசம்பர் புதுப்பிப்பு வெளியிடப்பட்டது. இந்த மேம்படுத்தல் மூலம், க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் 2018 ஆனது இந்திய மொழிகள் அனைத்திலும் அச்சுக்கலையை ஆதரிக்கும் புதிய அம்சங்களை சேர்க்கிறது. கிராஃபிக் டிசைன் மற்றும் பக்க வடிவமைப்பு மென்பொருளில் ஒரு உலகளாவிய தலைவனான க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் இந்திய மொழிகள் அனைத்துக்குமான ஆதரவு தேவை என்பதை உணர்ந்துள்ளது, தற்போது இது க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் 2018க்கு இலவச புதுப்பிப்பு ஆக இது வழங்கப்படுகிறது. இதனுடன் கூடுதலாக தற்போதைய வாடிக்கையாளர்களை ஆதரிப்பதற்கு புதிய அம்சங்களுடன் அவர்களை ஈர்க்கும் முக்கிய திறனைக் காண்கிறது. இந்திய மொழிகளுக்கு மதிப்பளித்து ஆதரவளிக்கும் படியாக இந்தியா மற்றும் உலகெங்கும் உள்ள போக்குகளின் படி க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ்க்கான சந்தா உரிமம் மாதிரி போன்றவற்றில் வாடிக்கையாளர்கள் எங்களை நிரந்தரமாக விரும்பும் விதமான சிறப்பம்சங்களை அளித்து உள்ளோம். எங்கள் பங்குதாரர்களான 4C பிளஸ், க்ளாவிஸ் டெக்னாலஜிஸ், மாடுலர் இன்போடெக் மற்றும் சம்மிட் ஆகியவர்களுடன் இணைந்து, இந்திய மொழிகள் அனைத்துக்குமான ஆதரவுடன் இந்திய சந்தைக்கு இப்போது சிறப்பான சேவையை வழங்க முடியும் என்பதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம்என்று க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸுக்கான மூத்த தயாரிப்பு மேலாளர் ரமேஷ் யெல்லா கூறினார். “எங்களது பங்குதாரர்கள் தொழில்முறை ஓப்பன்டைப் ஃபாண்ட்கள் மற்றும் கூடுதல் மென்பொருள் மற்றும் சேவைகள் ஆகியவற்றை இந்தியாவில் வெளியிடுவதற்கு ஆதரவளிக்கின்றனர். இது வாடிக்கையாளர்கள் க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸிலிருந்து இன்னும் அதிகமான பலன்களைப் பெறுவதற்கு உதவும்.”

டிசம்பர் புதுப்பிப்பில் என்ன இருக்கிறது?

இந்தியாவில் இந்திய மொழிகளில் அச்சிடுவதற்கு வாடிக்கையாளர்களுக்கு உதவுவதற்காக, க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் 2018 இப்போது புதுப்பிக்கப்பட்ட யூனிகோட் லைப்ரரி ஒருங்கிணைப்புடன் யூனிகோட் எழுத்துருக்களுக்கு முழு ஆதரவு வழங்குகிறது. க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் 2018 இந்திய மொழிகளுக்கான விசைப்பலகை உள்ளீட்டு முறைகளுக்கான சொந்த OS அம்சங்களைத் தழுவி வருகிறது. இது இந்திய மொழியியல் ஒலியியல் எல்லைகளின் படி எழுத்துக்களை பகுப்பாய்வு செய்வதற்கும் மறுபயன்பாட்டுக்கும் துணைபுரிகிறது; ஒருங்கிணைந்த உருவாக்கம் மற்றும் கிளிஃப் நிலைப்படுத்தல்; எழுத்துப்பிழை சரிபார்ப்பு மற்றும் ஹைபனேஷன் முறைகள் வழங்கும் 11 இந்திய மொழிகளுக்கு ஹன்ஸ்பெல் ஹைபனேஷன் ஆதரவு; விசைப்பலகை மூலம் உரை உள்ளீடு; காப்பி, பேஸ்ட் மற்றும் நேரடி இறக்குமதி உள்ளிட்ட பல முக்கிய அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது:

இந்திய மொழிகளில் உரை மற்றும் அச்சுக்கலை ஆதரவு: யுனிகோட் எழுத்துருக்களை ஆதரிக்கும் பல்வேறு இந்திய மொழிகளில் ஆவணங்கள் உருவாக்க மற்றும் வெளியிட இந்திய வெளியீட்டாளர்களுக்கு உதவுவதற்காக க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸில் உள்ள முக்கிய உரை மற்றும் அச்சுக்கலை அம்சங்களை இப்போது குவார்க் வழங்குகிறது.

இந்திய யூனிகோட்

எழுத்துருக்களுக்கான ஆதரவு: விசைப்பலகை மேப்பிங் மற்றும் பிற மொழி அம்சங்களை ஆதரிக்க சிறப்பு எக்ஸ்டென்சன்களைப் பயன்படுத்தாமல் பயனர்கள் வேறு எழுத்துருக்கள் (லத்தீன் ஸ்கிரிப்ட் எழுத்துருக்களை) போன்ற எழுத்துரு விற்பனையாளர்களிடமிருந்து சிண்டிகேட் யூனிகோட் எழுத்துருக்கள் பெறலாம்.

இந்திய எழுத்துருக்கள் கொண்ட டிஜிட்டல் அச்சிடல்: சொந்த யூனிகோட் எழுத்துருக்கள் ஆதரவுடன், இப்போது பயனர்கள் க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரசில் உள்ள டிஜிட்டல் லேஅவுட் திறன்களை HTMLஇல் வெளியிட முடியும். டிஜிட்டல் வடிவங்களில் eBooks, HTML5 பப்ளிகேஷன்ஸ் மற்றும் ஆப் ஸ்டுடியோ ஆப்ஸ் ஆகியவை அடங்கும்.

ஜெய்ப்பூரில் உள்ள டெய்னிக் நவஜோதியியின் இயக்குனரான க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் வாடிக்கையாளரான ஹர்ஷ் சௌத்ரி கூறியதாவது, “எங்கள் வடிவமைப்பாளர்கள் க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் 2018 ஐ அதன் விரைவான செயல்திறனுக்காக மிகவும் நேசிக்கின்றனர். மற்றும் பல ஆண்டுகளாக இதன் UI ஆனது பயன்படுத்த எளிதானது. இத்திட்டத்திற்காக நாங்கள் பல ஆண்டுகளாக காத்திருந்தோம். ஹைபனேசன் ஆதரவுடன், எழுத்துப்பிழை சரிபார்ப்பு என்பது ஒரு கூடுதல் நன்மை. இந்திய மொழிகளால் இயல்பான HTML5 எக்ஸ்போர்ட் திறன்களை ஆராய்வதற்காக நாங்கள் எதிர் பார்க்கிறோம். க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் என்ற நிரந்தர உரிமம் மாடலானது, எமது தரத்தை மேம்படுத்தும் போது எமக்கு தெரிவுசெய்யும் வாய்ப்பை அளிக்கின்றது, மேலும் செலுத்தி முடிக்கின்ற சந்தாக்களின் படி எந்த கூடுதல் மதிப்பையும் இழப்பதில்லை.”

க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் 2018 இந்திய மொழிகள் ஆதரவு அம்சங்கள் கண்ணோட்டம்

சமீபத்திய யூனிகோட் மற்றும் ICU லைப்ரரியுடன் ஒருங்கிணைத்தல்; பின்வரும் இந்திய மொழிகளுக்கான ஆதரவு: ஹிந்தி, மராத்தி, தமிழ், பெங்காலி, தெலுங்கு, ஒடியா, மலையாளம், கன்னட, பஞ்சாபி, அஸ்ஸாமி மற்றும் குஜராத்தி. விண்டோஸ் மற்றும் மேக்ஸ்ஓஎஸ் இயங்குதளங்களால் வழங்கப்படும் உள்ளீட்டு விசைப்பலகை முறைகள் (IME கள்) உடன் ஒருங்கிணைத்தல்;

இந்திய உரை தட்டச்சு, இம்போர்ட், எக்ஸ்போர்ட் மற்றும் காப்பி மற்றும் பேஸ்டுக்கான ஆதரவு; இந்திய எழுத்துருக்களுக்கான ஒப்பன் டைப் அம்சங்களுக்கான ஆதரவு; இந்திய மொழிகளுக்கு எழுத்துப்பிழை சரிபார்ப்பு; இந்திய மொழிகளுக்கான ஹைபனேஷன்; சிலபல் அடிப்படையிலான டிராப் கேப்ஸ் ஆதரவு; யுனிகேரக்டர் அடிப்படையிலான இந்திய உரை நீக்கம்; இந்திய மொழிகளுக்கு ஆதரவைக் கண்டறிதல் / மாற்றுதல்;

இந்திய மொழிகளுக்கான மேம்படுத்தப்பட்ட கிளிஃப் பேலட் ஆதரவு; எழுத்துரு சார்பு ஒருங்கிணைப்பு, எழுத்துரு ஃபால்பேக், இந்திய மொழி ஃபாண்ட்களுக்கான லேங்வேஜ் லாக்; பூஜ்ஜிய அகல அலைவரிசை ஒருங்கிணைப்பு மற்றும் இந்திய உரைக்கு பூஜ்ஜிய அகலம் அல்லாத இணைப்பான் ஆதரவு; மற்றும், சிலபல் அடிப்படையிலான கேர்னிங் / ட்ராக்கிங் ஆதரவு. தற்போதுள்ள க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் 2018 பயனர்களுக்கான இலவச இண்டிகா ஆதரவு டிசம்பர் புதுப்பிப்பு உள்ளிட்டவை, மேக் மற்றும் விண்டோஸ் பதிப்புகள் க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் 2018 மற்றும் அனைத்து தற்போதைய க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் 2018 பயனர்களுக்கு இலவசமாகும். இது க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸில் உள்ளமைக்கப்பட்ட ஆட்டோ அப்டேட்டரைப் பதிவிறக்கம் செய்து கொள்ளலாம்: http://www.quark.com/Support/Downloads/.

போட்டி மென்பொருள் பயனர்களுக்கு சிறப்பு சலுகை: 50% சேமிப்பு

InDesign, CorelDraw, மைக்ரோசாப்ட் பப்ளிஷர் மற்றும் ஃபோட்டோஷாப் பயனர்கள் கவனத்திற்கு: போட்டி மென்பொருளை சொந்தமாகக் கொண்ட எவரும் க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் மென்பொருளின், ஒரு புதிய மற்றும் மேம்பட்ட க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் 2018 உரிமத்தை வாங்குவதற்கு தகுதியுடையவர். ரூ.52,000 என்ற வழக்கமான விலையில் இருந்து ரூ, 27,000 என்ற விலைக்கு அளிக்கிறது. போட்டி மென்பொருள் மேம்படுத்தலை வாங்கும் வாடிக்கையாளர்கள் தற்போதைய ஃபாண்ட் பண்டில் விளம்பரத்தின் பகுதியாக இலவச ஃபாண்ட் ஸ்மித் டைப்ஃபேஸ்ஸ்களைப் பெறுவார்கள். போட்டி மென்பொருள் மேம்படுத்தல் சலுகை பற்றி மேலும் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்:

http://www.quark.com/Products/QuarkXPress/InDesign-Alternative/ க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் 2018 ஆனது க்வார்க் ஸ்டோர் மூலம் விற்பனைக்கு கிடைக்கும், எங்கள் க்வார்க் டெலிசேல்ஸ் குழு அல்லது எங்கள் அங்கீகரிக்கப்பட்ட மறுவிற்பனையாளர்களிடமிருந்தும் பெறலாம்.

க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் பற்றி க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸின் மதிப்புமிக்க அச்சு மற்றும் டிஜிட்டல் தயாரிப்புகள் அதன் தினசரி உற்பத்தி தரம் மற்றும் செயல்திறனுக்காக உலகம் முழுவதும் நூறாயிரக்கணக்கான பயனர்கள் பயன்படுத்தும் கிராஃபிக் வடிவமைப்பு மற்றும் பக்கம் அமைப்புக்கான மென்பொருள் ஆகும். தனித்த புதுமையான அம்சங்களுடன் கூடிய ஒரு 64-பிட் கட்டமைப்பால் ஆன இந்த க்வார்க் எக்ஸ்ப்ரஸ் இன்று சந்தையில் மிக நவீன மற்றும் திறமையான வடிவமைப்பு மென்பொருளாக உள்ளது.

Indian Printer and Publisher started in April 1979 enters its 43rd year as a monthly magazine in print. Our web platform which started in 1998 is now in its 24th year. We have a wide readership in both print and on the web but we need continuous financial support from our readers to keep evolving and growing. Please subscribe to our website and our eZines.

Subscribe Now

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here